Changsha Torch Auto Parts Co.,Ltd

ที่อยู่:
Building A3-306 Lugu Enterprise Square, NO.27 ถนน Wenxuan ฉางชา, หูหนาน, จีน ..
โรงงาน:
NO.68 Hongqi Road, Zhuzhou, Hunan, China
Worktime:
8:00-17:30 (เวลาปักกิ่ง)
โทรศัพท์:
0086-731-84830658 (เวลาทำงาน)   
0086-186-7330-7102 (เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์:
0086-731-84830648
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Mr. Nicholas Ye
ชื่องาน :
Director
โทรศัพท์ :
18673307102
Viber :
86-18673307102
WhatsApp :
86-18673307102
Skype :
Nicholasye275
WeChat :
18673307102
อีเมล์ :
nicholas@torchgroup.cn
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Suse Zhang
ชื่องาน :
Sales
โทรศัพท์ :
86-18229480993
Viber :
86-18229480993
WhatsApp :
86-18229480993
Skype :
susezhang
WeChat :
18229480993
อีเมล์ :
suse@torchgroup.cn
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Jenifer Peng
ชื่องาน :
Sales
โทรศัพท์ :
13548706464
Viber :
86-13548706464
WhatsApp :
86-13548706464
Skype :
pengyan03021
อีเมล์ :
jenifer@torchgroup.cn
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Jamie Peng
ชื่องาน :
Sales
โทรศัพท์ :
18874887715
Viber :
86-18874887715
WhatsApp :
86-18874887715
Skype :
jamiepeng1124
อีเมล์ :
jamie@torchgroup.cn
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Ms. Cathy Wang
ชื่องาน :
Sales
โทรศัพท์ :
15367823075
Viber :
86-15367823075
WhatsApp :
86-15367823075
Skype :
cathy-torch@hotmail.com
อีเมล์ :
cathy@torchgroup.cn
รายชื่อผู้ติดต่อ :
Mr. Van Liu
ชื่องาน :
Sales
โทรศัพท์ :
18569464918
WhatsApp :
86-18569464918
Skype :
86-13574226922
WeChat :
13667328571
อีเมล์ :
van@torchgroup.cn
เปลี่ยนภาษา